Legal Question in Administrative Law in Philippines

Paano po kung nagpa-repair ako ng tablet sa pinagbilhan ko.. nagbigay na aq ng repair fee, then hindi nila agad maibigay ang unit q,, mag-iisang taon na ung unit ko sa kanila, then i decided to accept ung deal nila na mag-refund na lng aq for the price ng sirang unit plus ung repair fee na binayad q.. then after that wla pa ding ngyari, dipa din nila binabalik ang refund q. sila pa ang may ganang magalit dhil kinikulit q na sila regarding my refund.. what action will i do pra sa case na ito.. kasi nabasa q sa isang blog na may nagrereklamo din sa kanila.. gusto q silang maturuan ng leksyon pra wla na silang mapurwisyo katulad q. sna po matulungan nyo aq.. thanks.

Asked on 5/10/13, 8:06 pm

1 Answer from Attorneys

VOLTAIRE T. DUANO VOLTAIRE T. DUANO LAW OFFICE
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Magreklamo ka sa pulis at ipablotter mo sila. Kung gusto mo magdemanda ka pero gagastos ka diyan dahil kukuha ka ng abogado. Baka masmalaki pa magastos mo dyan sa pagdemanda kesa sa naibayad mo sa repair. Kunin mo na lang ang unit mo at ipagawa mo sa iba.Yung gastos ay maari mong ipasagot doon sa repair shop na hindi nagawa ang tablet mo.

Read more
5/10/13, 8:48 pm

Related Questions & Answers

More Administrative Law questions and answers in Philippines

Looking for something else?

Get Free Legal Advice

88273 active attorneys ready to answer your legal questions today.

Administrative Law Legal Forms

Browse and download our attorney-prepared and up-to-date legal forms from $4.99

Find a Legal Form

Featured Attorneys

Anthony RoachLaw Office of Anthony A. RoachChatsworth, CA
Timothy McCormickLibris Solutions - Dispute Resolution ServicesSan Francisco, CA
Michael E. HendricksonAttorney & Counsellor at LawAlexandria,
Find An Attorney

Are you an Attorney?

Earn additional revenue and grow your business. Join LawGuru Now