Legal Question in Criminal Law in Philippines

ako po si mr.corpuz kinasuhan po ako ng slight physical injury,ako po ay isang guard.tinangka po akong sagasaan kung hindi ako nakatalon,at nang tinanung ko sya,sinabihan nya pa ako na bahala ka dahil tatanga tanga ako, anu po ba ang nararapat kung ikaso sa kanya?sa lunes na po ang aming kaso,april 15,2013.tulungan nyo naman po ako.more power po atty.

Asked on 4/13/13, 5:41 am

2 Answers from Attorneys

VOLTAIRE T. DUANO VOLTAIRE T. DUANO LAW OFFICE
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Kasuhan mo siya ng unjust vexation dahil sa kanyang kabastosan sa kalye.

Read more
4/13/13, 6:04 am
VOLTAIRE T. DUANO VOLTAIRE T. DUANO LAW OFFICE
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Pogi ang gawin mo nga ay kasuhan mo din siya. Pumunta ka sa pulisya na nakakasakop sa nangyari at sabihin mo na magsasampa ka ng kaso sa pamamgitn ng himpilan ng pulisya at sila na ang magsasampa ng kaso base sa salaysay mo.

Read more
4/14/13, 3:15 am

Related Questions & Answers

More Criminal Law questions and answers in Philippines

Looking for something else?

Get Free Legal Advice

88273 active attorneys ready to answer your legal questions today.

Find a Legal Form

Browse and download our attorney-prepared and up-to-date legal forms from $4.99

Find a Form

Featured Attorneys

Anthony RoachLaw Office of Anthony A. RoachChatsworth, CA
Timothy McCormickLibris Solutions - Dispute Resolution ServicesSan Francisco, CA
Michael E. HendricksonAttorney & Counsellor at LawAlexandria,
Find An Attorney

Are you an Attorney?

Earn additional revenue and grow your business. Join LawGuru Now