Legal Question in Administrative Law in Philippines

hi attorney,

im liza po ulit my mga pictures po aq ng husband q with his kabit and anak s labas madami po nkuha q s fb pwede q po b un gmitin s concubinage if ever n balikan nya nmn aq ng adultery. 5 yrs n po cla ng kabit while 2 yrs p lng po kme ng bf q at my 1 yr p lng kme ng live in. s tingin nyo po ba my laban aq at ng kinasal kme is menor de edad aq ng pakasal po kme ult ng ns tmang edad n me. bk p kc mg kontra demanda xa dhil s s warrant nya at hold departure n hinain q s POEA pr po s child support at abandonment nya smin nuon. tulungan nyo po aq kc wl nmn po aqng alam s batas npkhirap nga po ng pnag daana q par dun s gsmpa s knya s kaso c po wla po aq pera nrnasan q nga po ung pabalik balik me ng piskalya pamasahe lng po dala q maghapon po aq walang kaen then ng asawa n dn po aq c po my trabaho po xa khit ppnu.

Asked on 12/11/12, 1:16 pm

1 Answer from Attorneys

VOLTAIRE T. DUANO VOLTAIRE T. DUANO LAW OFFICE
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Pakiasyos muna sulat mo kasi parang kang nagtetext sa letra mo ang hirap maintindihan. Seryosong legal ang pinaguusapan dito kung kayat dapat maayos ang pagkasulat ng mga letra mo hindi short cut. Pwede yang uri ng pagsusulat mo kung hindi abogado ang sasagot sa tanong mo.

Read more
12/12/12, 7:12 am

Related Questions & Answers

More Administrative Law questions and answers in Philippines

Looking for something else?

Get Free Legal Advice

88273 active attorneys ready to answer your legal questions today.

Administrative Law Legal Forms

Browse and download our attorney-prepared and up-to-date legal forms from $4.99

Find a Legal Form

Featured Attorneys

Anthony RoachLaw Office of Anthony A. RoachChatsworth, CA
Timothy McCormickLibris Solutions - Dispute Resolution ServicesSan Francisco, CA
Michael E. HendricksonAttorney & Counsellor at LawAlexandria,
Find An Attorney

Are you an Attorney?

Earn additional revenue and grow your business. Join LawGuru Now