Legal Question in Family Law in Philippines

family

pwede po ba ako magdemanda na sarili kong magulang o familya. sa dahilang pangloloko na ang kinakasama ko na amerikano ay may relasyon na pala sa aking kapatid at nahuli ko na minumolestya ng kinakasama ko ang aking anak na lalake sa una kong awasa hindi niya anak, at ang anak namen na babae na anak niya ay inaabuso din niya at iyon po ang nahuli ko, at sinabe ko sa aking magulang ang sitwasyon oginawa ng kinakasama ko pinipigilan nila ako dahil pala my relasyon sa kapatid ko alam nilang lahat pero wala akong ebedensya, at hindi po ako kasal. marami po salamat po aasahan ko ang sagot ninyo para po malaman ko ang dapat kong gawin reply will be very appreciate

truly susan

Asked on 3/04/08, 11:07 pm

3 Answers from Attorneys

Reynaldo Destura Destura & Associates Law Offices
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Re: family

Pwede kang magdemanda kung yung mga taong binanggit mo ang gustong pumirma sa reklamo. Kung sila mismo ay ayaw, mahihirapan ka sa proseso ng pagdedemanda.

Read more
Answered on 3/04/08, 11:13 pm
Reynaldo Destura Destura & Associates Law Offices
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Re: family

Pwede kang magdemanda kung yung mga taong binanggit mo ang gustong pumirma sa reklamo. Kung sila mismo ay ayaw, mahihirapan ka sa proseso ng pagdedemanda.

Read more
Answered on 3/04/08, 11:14 pm
Reynaldo Destura Destura & Associates Law Offices
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Re: family

Pwede kang magdemanda kung yung mga taong binanggit mo ang gustong pumirma sa reklamo. Kung sila mismo ay ayaw, mahihirapan ka sa proseso ng pagdedemanda.

Read more
Answered on 3/04/08, 11:14 pm

Related Questions & Answers

More Family Law, Divorce, Child Custody and Adoption questions and answers in Philippines

Looking for something else?

Get Free Legal Advice

88423 active attorneys ready to answer your legal questions today.

Family Law, Divorce, Child Custody and Adoption Legal Forms

Browse and download our attorney-prepared and up-to-date legal forms from $4.99

Find a Legal Form

Featured Attorneys

Anthony SmithLawSmithLee's Summit, MO
Michelle ScopelliteGoldstein & Scopellite, PCTucson, AZ
Anthony RoachLaw Office of Anthony A. RoachChatsworth, CA
Find An Attorney

Are you an Attorney?

Earn additional revenue and grow your business. Join LawGuru Now