Legal Question in Family Law in Philippines

Meron ako tanong about sa sustento sa bata, meron po.. ako napirmahan n kasaulatan, na ganon halaga yong bibigay ko para sa sustento ng bata nag katanon naman po n bigla pagbabago ng contract ko ibing sabihin po.. bumababa yong sahod ko at hindi ko n kaya ibigiyan yong halaga n nakalgay sa kasulatan. isa pang tanong gunawa po siya ng kasulatan hindi po ako kasama at wala lang tisteto n naka sign sa pamilya ko ask ko alng yong valid yong kasulatan namin. salamat ng advance

Asked on 6/09/13, 11:31 pm

1 Answer from Attorneys

VOLTAIRE T. DUANO VOLTAIRE T. DUANO LAW OFFICE
0 users found helpful
0 attorneys agreed

Ang supporta ay base sa kakayahan ng magsusuporta at sa pangangailangan ng susuportahan. Kung bagbago ang iyong sweldo magbabago din ang halaga na ibibigay mo base sa kakayahan mong magbigay ayon sa iyong kinikita. Yung pangalawa mong tanong hindi ko maintindihan. Ano ba yang kasulatan na sinasabi mo?

Read more
6/10/13, 6:32 am

Related Questions & Answers

More Family Law, Divorce, Child Custody and Adoption questions and answers in Philippines

Looking for something else?

Get Free Legal Advice

8822 active attorneys ready to answer your legal questions today.

Family Law, Divorce, Child Custody and Adoption Legal Forms

Browse and download our attorney-prepared and up-to-date legal forms from $4.99

Find a Legal Form

Featured Attorneys

Anthony RoachLaw Office of Anthony A. RoachChatsworth, CA
Terry A. NelsonNelson & LawlessRiverside, San Bernardino, CA
Phillip D. Wheeler, Esq.Phillip D. Wheeler, Attorney At LawMorro Bay, CA
Find An Attorney

Are you an Attorney?

Earn additional revenue and grow your business. Join LawGuru Now